Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Bình Địnhhttps://snnptnt.binhdinh.gov.vn/assets/images/logo.png
Thứ năm - 05/11/2020 15:016040
Ngày 09/8/2020, Đoàn Sở Nông nghiệp và PTNT đã tổ chức Chương trình “Chiến dịch tình nguyện hè 2020 – Trồng cỏ dọc bờ đê” tại xã Cát Hanh, huyện Phù Cát”, theo đó, Đoàn Sở đã huy động hơn 35 ĐVTN tham gia trồng gần 200m2 cỏ, che phủ dọc tuyến đê thượng lưu đập Cây Ké để chống xói mòn, sạt lở bờ đê vào mùa mưa lũ năm 2020, đồng thời ĐVTN cũng dọn dẹp vệ sinh môi trường khu vực xung quanh đê để tạo cảnh quan.
Quyết định Về việc công bố công khai thực hiện Dự toán thu – chi ngân sách Quý II và 6 tháng đầu năm 2024 của Cơ quan Văn phòng Sở Nông nghiệp và PTNT Bình Định